12a1wonderful
Mọi người ơi, giáng sinh này những ai chưa có người yêu thì tụ tập nhau đi chơi đi. Tớ nhớ mùa giáng sinh năm lớp 11 làm ở nhà con Hồng lùn quá, huhu. Tớ muốn đi chơi.
12a1wonderful
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12a1wonderful

Hãy luôn nhớ về 12A1 yêu dấu này nhé!

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

anh di choi SAM SON

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
sư tiểu

sư tiểu

anh di choi SAM SON Empty
Bài gửiTiêu đề: anh di choi SAM SON   anh di choi SAM SON EmptyTue Jul 06, 2010 1:05 am

Mình xin gửi đến bà con chùm ảnh hot của các hot a1 quê ta!!!! lol! lol! lol! !
hehehe,giới thiệu chung thì đây là các bà các chị còn đang ế,hè mà người yêu ko rủ đi chơi nên đành phải tự rủ nhau đi cho đỡ buồn king king king (nói ra thế này ko biết có đc yên thân ko,nhưng mà t cam đoan no' là sư thật) king king king
Mọi ng down ở đây nhé http://www.mediafire.com/?sharekey=5fae36732173d1eb0f83d91f6dff7c384f4885a572453d78f1940a51b339e393
phuongthuy90tx

phuongthuy90tx

Bài gửiTiêu đề: Re: anh di choi SAM SON   anh di choi SAM SON EmptyTue Jul 06, 2010 7:47 pm

sep sep! cai clip nua dau? sao ko cho len luon de! lol! a quen! cho nhan nhu voi em hong lun nua nha! lun oi, may cai anh hay hay cua mi tau cho vo mo dc ha mi? may cai mi chup trom ko dc nhung cai mi bi bon nu chup trom thi may tau lai luu affraid affraid affraid ! con nua, hom day may dua quyet dinh la con trai chi dac cach co minh sep "co vinh du" dc di cung thoi nhung kho cai sep ko co nha! KHO THE CHU LAI!!!! lol! lol! lol!
du 18t

du 18t

Bài gửiTiêu đề: Re: anh di choi SAM SON   anh di choi SAM SON EmptyTue Jul 06, 2010 8:42 pm

này thúy,xếp xiếc nào ở đây hả???đụng chạm rồi nhá Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad .công nhận là mấy cái ảnh thật là hót !!!xinh ghê ta!!lol! lol! lol!
/.con nua, hom day may dua quyet dinh la con trai chi dac cach co minh sep "co vinh du" dc di cung thoi nhung kho cai sep ko co nha! KHO THE CHU LAI!!!!lol! lol! lol!
Thích đá đểu hử,rủ lúc nào??ai rủ??/rủ làm gì???đi với mấy con ế có mà hâm,mất hết cả uy tín Basketball Basketball Basketball ,người ta lại cười cho Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes ,sau lại khó kiếm ... ra!!! king king king (ko biết có ai đủ trình đá lại ko nhỉ study study study ???)
dungb_12a1

dungb_12a1

Bài gửiTiêu đề: Re: anh di choi SAM SON   anh di choi SAM SON EmptyTue Jul 06, 2010 10:02 pm

ây da, kinh...kinh, tưởng ế thật ní, trai theo đầy ra đấy mà chả thèm ngó đến chả là....Sếp cứ làm như sếp có nhiều gái theo lắm không bằng. Nó kêu sếp đi ý chả bảo là sếp là con gái ah. vậy mà cũng nói ra được. Ủa, mà sao ảnh và clip lại như sếp nhỉ? thế này là thế nào vậy ta? cả nhà trả lời hộ tớ với???
du 18t

du 18t

Bài gửiTiêu đề: Re: anh di choi SAM SON   anh di choi SAM SON EmptyTue Jul 06, 2010 10:49 pm

làm t tưởng đi theo hộ tống,làm mình mừng thầm Suspect Suspect Suspect tưởng bở rồi
Đã bảo là t ko biết mà lại,sao lại cứ nhầm thằng sư cuội kia với t đc nhỉ??? scratch scratch scratch study study study
mà có thật ''trai nó theo đầy'' ko Dung???thế đi SS rồi có cho thêm đc vào bộ sưu tập thêm thằng nào ko??sao t thấy DUNG chụp mấy cái ảnh mà toàn thấy người ta bịt mũi với ngoảnh mặt đi thế nhỉ???????(sr vì chém hơi quá~~~) king king king
dungb_12a1

dungb_12a1

Bài gửiTiêu đề: Re: anh di choi SAM SON   anh di choi SAM SON EmptyTue Jul 06, 2010 11:04 pm

cứ nhắc đến nỗi khổ của tớ, thử coi trong lớp mình thì biết. chứ chưa nói đi đâu xa cả. bịt mũi hồi nào? Sầm Sơn thì có thằng nào mà lọt vào mắt của tớ được. còn bọn nó ní???......cứ phải nói là thôi rồi, chỉ dám nhìn từ xa mà ko dám lại gần thôi.
du 18t

du 18t

Bài gửiTiêu đề: Re: anh di choi SAM SON   anh di choi SAM SON EmptyTue Jul 06, 2010 11:08 pm

ak ak lol! lol! lol! Sad Sad Sad affraid affraid affraid
tin hót bà con ạ/.dung bị bệnh truyền nhiễm,đừng có dại mà lại gần trong khi các bác sĩ chưa tìm đc thuốc đặc trị study study study
dungb_12a1

dungb_12a1

Bài gửiTiêu đề: Re: anh di choi SAM SON   anh di choi SAM SON EmptyTue Jul 06, 2010 11:11 pm

tớ khuyên chân thành là các boy a1 nên tránh xa ra nha, cẩn thận bị tớ lừa tình hết đó, ai chứ Dungb thì cao tay lắm.
du 18t

du 18t

Bài gửiTiêu đề: Re: anh di choi SAM SON   anh di choi SAM SON EmptyTue Jul 06, 2010 11:16 pm

lol! lol! lol! bà con ơi,cháu này trốn trại ra lúc nào đêy'??bị hoang tưởng nũa mới khổ chứ!!!!!!!!!!!! Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
dungb_12a1

dungb_12a1

Bài gửiTiêu đề: Re: anh di choi SAM SON   anh di choi SAM SON EmptyTue Jul 06, 2010 11:19 pm

nhìn lại mềnh đi cái, xem ai mắc bệnh hoang tưởng nào?
du 18t

du 18t

Bài gửiTiêu đề: Re: anh di choi SAM SON   anh di choi SAM SON EmptyWed Jul 07, 2010 4:06 am

dungb_12a1 đã viết:
tớ khuyên chân thành là các boy a1 nên tránh xa ra nha, cẩn thận bị tớ lừa tình hết đó, ai chứ Dungb thì cao tay lắm.
Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing bounce bounce bounce bounce bounce bounce
Tự khen mình còn gì nữa?/. pale pale pale pale pale pale pale
dungb_12a1

dungb_12a1

Bài gửiTiêu đề: Re: anh di choi SAM SON   anh di choi SAM SON EmptyWed Jul 07, 2010 10:42 am

khen mình là 1 chuyện, còn sự thật nữa hay ko thì lại là chuyện khác, sếp thử nhìn lại mình xem xem là mình đã làm được những chuyện gì mà dám lên mặt với tớ,
du 18t

du 18t

Bài gửiTiêu đề: Re: anh di choi SAM SON   anh di choi SAM SON EmptyWed Jul 07, 2010 1:58 pm

dungb_12a1 đã viết:
khen mình là 1 chuyện, còn sự thật nữa hay ko thì lại là chuyện khác, sếp thử nhìn lại mình xem xem là mình đã làm được những chuyện gì mà dám lên mặt với tớ,
t chả thấy thật tí nào cả/.t chả fai xem lại vì chả bao giờ''hợm hĩnh'' như thế,càng chưa có y' lên mặt với Dung bjo ,hơi bị kiêu căng đấy Dung ạ/.
dungb_12a1

dungb_12a1

Bài gửiTiêu đề: Re: anh di choi SAM SON   anh di choi SAM SON EmptyWed Jul 07, 2010 4:44 pm

tất nhiên rồi, mình có thể làm đuợc những chuyện mà người khác không làm được thì phải kiêu chứ. Cậu ko thấy thật nhưng người khác lại thấy thật, Người không hiểu thế sự như cậu thì nói đến làm gì? nếu không thật thì chỉ nói đến chuyện của cậu và Thúy mèo thôi, chứ còn chuyện mấy bạn nam trong lớp thích tớ thì ai mà chả biết. Tớ phải phải lôi ra khoe làm gì, vì vốn dĩ đó chỉ là 1 số ít trong số mà tớ nhắc tới thôi. Thế lần này sếp có muốn nói gì nữa ko?
phuongthuy90tx

phuongthuy90tx

Bài gửiTiêu đề: Re: anh di choi SAM SON   anh di choi SAM SON EmptyThu Jul 08, 2010 9:41 am

"nếu không thật thì chỉ nói đến chuyện của cậu và Thúy mèo thôi, chứ còn chuyện mấy bạn nam trong lớp thích tớ thì ai mà chả biết" gi day dung? lai bi lien quan ko mong muon roi! t voi sep cha co gi ca dau! sao cu loi ra noi mai ko chan the nhi? Sad
dungb_12a1

dungb_12a1

Bài gửiTiêu đề: Re: anh di choi SAM SON   anh di choi SAM SON EmptyThu Jul 08, 2010 12:06 pm

là cậu tự nói với mọi người trong lớp thôi, tớ có bịa đặt ra đâu mà phải sợ chứ?
phuongthuy90tx

phuongthuy90tx

Bài gửiTiêu đề: Re: anh di choi SAM SON   anh di choi SAM SON EmptyThu Jul 08, 2010 12:08 pm

t ko so nhung t ko thich, the thoi! Evil or Very Mad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: anh di choi SAM SON   anh di choi SAM SON Empty

anh di choi SAM SON
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ăn chơi tí
» Gửi anh em A1 chơi AOE !!!
» Fifaonline- A1....ai chơi mời vào đọc bài....
» cach choi va kiem tien trong game online nhap vai day
» làm sao để khi xem phim hay chơi game đi các phụ bản trong game mang không bi lag