12a1wonderful
Mọi người ơi, giáng sinh này những ai chưa có người yêu thì tụ tập nhau đi chơi đi. Tớ nhớ mùa giáng sinh năm lớp 11 làm ở nhà con Hồng lùn quá, huhu. Tớ muốn đi chơi.
12a1wonderful
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12a1wonderful

Hãy luôn nhớ về 12A1 yêu dấu này nhé!

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

nói xấu con trai

Go down 
cu chuoi
du 18t
seven7pro
dunglv.xxx
zinzin
phuongthuy90tx
dungb_12a1
11 posters
Tác giảThông điệp
dungb_12a1

dungb_12a1

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: nói xấu con trai   nói xấu con trai EmptySat May 08, 2010 2:22 am

Con trai giỏi nhất hứa liều

Trước mặt con gái đủ điều hứa suông

Con trai ăn nói luông thuông

Trên trời dưới đất diễn tuồng thật hay

Con trai giả bộ giả say

Gặp con gái đẹp ... tỏ bày lời yêu

Con trai cái miệng nói nhiều

Trong lòng rỗng toét chứ yêu nỗi gì

Con trai có tánh rất lì

Ði cua con gái , cây si đứng trồng

Con trai thường chẳng thật lòng

Yêu sàm , yêu xở lòng vòng khó tin

Con trai tật xấu linh tinh ...

Vậy mà cứ tưởng đâu mình là ngoan

Con trai hết sức ngang tàng

Em em ngọt sớt ... rồi nàng nhớ nhung

Con trai quậy phá lung tung

Trời ơi đất hỡi .... anh hùng một cây

Con trai tóm lại hết xài

Mới nhìn thấy ghét.. nhìn hoài "ghét" thêm
dungb_12a1

dungb_12a1

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu con trai   nói xấu con trai EmptySat May 08, 2010 2:22 am

con trai có thể wên nhưng không thể tha thứ---->con gái có thể tha thứ nhưng không thể wên~~~>con trai nói chia tay khi cảm thấy iu 1 người con gái khác~~~>con gái mún chia tay khi cảm thấy giữa 2 người có một khoảng cách~~~>con trai tò mò về tất cả con gái~~~>con gái chỉ tò mò khi có người con trai thích mình~~~>con trai luôn ước mình là người đầu tiên của con gái~~~>con gái luôn ước mình là người cuối cùng của con trai....>>>con gái vĩ đại ghê!!!
phuongthuy90tx

phuongthuy90tx

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu con trai   nói xấu con trai EmptySat May 08, 2010 7:18 pm

hay! ko thể chê vào đâu được! Laughing kết nhất câu cuối dung ạ sunny
zinzin

zinzin

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu con trai   nói xấu con trai EmptySun May 09, 2010 11:55 am

con trai lớp mềnh chak đứa nào cũng mắc mấy cái tật ni rồi.......éo ui..xấu chết đi dc.......kiếp sau t làm con trai đẻ đi cưa gái cho sướng......mềnh mà cưa gái chak hấn đổ rầm rập cheers
dunglv.xxx

dunglv.xxx

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu con trai   nói xấu con trai EmptySun May 09, 2010 1:56 pm

ek.ai cho các bà nói xấu con trai vậy.lâu lâu ko quản lí là các bà lại nổi loạn phải ko ???!!!Thôi,lượn đây,kẻo bị chém . Razz
zinzin

zinzin

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu con trai   nói xấu con trai EmptySun May 09, 2010 5:36 pm

ko phải xấu...đấy là nói thật lòng mà......toàn đi hại con gái nhà người ta.....sau nay t mà có con trai,t sẽ cho nó đến tán cgais mấy thằng bay để trả thù cho cgai Razz
seven7pro

seven7pro

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu con trai   nói xấu con trai EmptyMon May 10, 2010 1:41 am

ak
chj. t0^`
n0ai' thja' lia` n0ai' xa^u ca? e r0aj`
hak'xj`
nh0' nhen
dunglv.xxx

dunglv.xxx

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu con trai   nói xấu con trai EmptyTue May 11, 2010 9:41 am

Hãi rồi đấy...Nếu mà có con gái thì để dành 1 suất nhé... ^^!
zinzin

zinzin

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu con trai   nói xấu con trai EmptyTue May 11, 2010 6:06 pm

sax.cu doi day di ku
du 18t

du 18t

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu con trai   nói xấu con trai EmptyWed May 12, 2010 11:50 pm

góc con trai gì mà con gái lại comment nhiều hơn thế này????đề nghị ai là con gái thì ra khỏi đây ngay,con nếu ko ra thì kết 1 câu là:..... study
cu chuoi

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu con trai   nói xấu con trai EmptyFri May 14, 2010 11:25 am

Lam trai kho lam aj oj.Chang nhu con gaj vua ngoj vua an Very Happy
trantudkt

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu con trai   nói xấu con trai EmptySat May 15, 2010 1:40 am

Tau tra bit topic nay danh cho trai hay gai.Ma theo tau la hifi .Oai the la danh cho ai day
hamgaidep

hamgaidep

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu con trai   nói xấu con trai EmptySun May 16, 2010 10:53 pm

eeeeeeeeeeeee khong choi tro noi xau hot boy nha
FanManGan

FanManGan

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu con trai   nói xấu con trai EmptyMon Jun 21, 2010 11:02 pm

nhay zdo day xem ty'
Thấy con gái kể hoài
Thử nhìn lại mình đi
Hơn gì đám cu ty'

La cà hàng quán cả ngày
Gặp đâu buôn đó khác gì vịt đâu
Suốt ngàyỉ nghĩ vẩn nghĩ vơ
Đêm đêm tính kế lừa chàng nào đây

Mà nói cho cùng

Vì sao con trai thê'
Vì con gái lẳng lơ
phuongthuy90tx

phuongthuy90tx

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu con trai   nói xấu con trai EmptyTue Jun 22, 2010 12:23 am

thach oi! cau noi the la tnao? phai xet vao hoan canh thuc te di 24 dua con gai lop minh dua nao lang lo, noi the ma cung noi dc a?
dungb_12a1

dungb_12a1

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu con trai   nói xấu con trai EmptyTue Jun 22, 2010 11:41 am

Không biết là nói đến ai nhưng thực sự mỗi girl A1 đều bị xúc phạm vì câu nói đó.
FanManGan

FanManGan

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu con trai   nói xấu con trai EmptyTue Jun 22, 2010 6:27 pm

thay' may' ba` che'm con trai the' thi` tui cung vao che'm chut' cho vui thui !!!! Xl may girl nha !!! nhung cung cho hoi lai 1 chut' . o dau ma` chang co' nguoi` nay nguoi` kia . may' cau noi' boy A1 nhu the' la` vo dua~ ca? nam' ah`.
Ma` noi' chung to' vao` day cung chi muon' chem' gio' chut cho zui thui chu' ko co' y' muon' xuc' pham ai ca dau ! Xl toan` bo girl A1 nha Very Happy
FanManGan

FanManGan

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu con trai   nói xấu con trai EmptyTue Jun 22, 2010 6:41 pm

dinh' chinh' lai luon cai' ban Dung B viet dau tien nha:
Con trai co' the de dang bo qua moi thu'==> con gai' thi khong .
Con trai chi chia tay khi thay' dieu` do' la` tot' cho nguoi` minh` yeu ==> con gai' chia tay khi co' cam giac co khoang cach giua 2 nguoi`
2 nguoi` gian nhau ko bjk la ai co' loi~ nguoi xl cuoi' cung` van~ la` con trai .
...v...v
FanManGan

FanManGan

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: henho   nói xấu con trai EmptyTue Jun 22, 2010 6:43 pm

sau day minh xin dan chung' 1 buc thu cua 1 boy gui cho nguoi yeu minh sau nhieu dem tran troc suy nghi

Thư gửi em yêu

Em yêu! Hôm qua em hỏi anh rằng anh đối xử với em tốt chừng nào. Nhất thời anh chẳng nghĩ ra gì cả. Qua một đêm suy nghĩ, cuối cùng anh cũng nhớ ra mấy điểm anh đối xử tốt với em".

1/Trước khi quen em thì anh lãnh học bổng, đến khi quen em rồi thì học bổng của anh em lãnh.

2/ Có một quả táo, em ăn. Có 2 quả táo em ăn quả to.

3/ Em xấu xí như vậy mà anh vẫn khen em xinh. Anh đẹp trai như thế mà em lại bảo anh xấu.

4/ Đi chơi toàn anh tiêu tiền, khi về KTX anh chỉ dám ăn mì tôm.

5/ Lúc em giận, anh phải làm thùng rác cho em đổ nỗi bực dọc. Lúc anh bực tức thì anh phải làm thùng rác cho chính mình.

6/ Khi em muốn hôn anh, em liền hôn. Khi anh muốn hôn em thì trước tiên phải được em cho phép.

7/ Em thường xuyên đánh anh. Anh chưa bao giờ đánh em.

8/ Có lần em hỏi anh nếu em yêu một người khác thì anh làm thế nào. Anh nói sẽ đánh cho thằng kia một trận. Anh lại hỏi nếu anh yêu người con gái khác thì thế nào, em trả lời rằng em sẽ giết anh ngay.

9/ Đến nhà em anh phải ngủ ở ghế sopha, em đến nhà anh, anh cũng phải ngủ ở sopha.

10/ Anh mua tặng em một cái áo 60.000, anh nói dối là chỉ có 40.000. Em mua cho anh cái đồng hồ 100.000, em lại nói dối anh là 500.000.

11/ Cùng một con cá em ăn phần thân. Còn anh, phần đầu cá.

12/ Anh làm hỏng cái tai nghe của em liền mua một cái mới đền ngay, còn em làm mất chiếc xe đạp của anh một lời xin lỗi cũng không có.

13/ Lần em ốm, anh gầy mất 2kg. Lần anh ốm, em béo lên 2 kg (em đến phòng chăm sóc anh, ăn hết mọi đồ ăn, hoa quả, bánh kẹo của anh).

14/ Anh không chê em thấp, thế mà em lại chê anh cao.

15/ Mẹ anh đối xử tốt với em như vậy còn em một chút cũng không.

16/ Lần đó đi xem rock ngoài trời, em cỡi lên vai anh rất thích thú, gào thét cả buổi. Còn anh bị ép nặng suýt rơi lệ.

17/ Con chó cảnh nhà anh đẻ, anh chọn con đẹp nhất mang đến cho em. Em lại tặng anh con cá vàng em nuôi gần chết, hại anh chăm sóc thêm 2 ngày nữa phải đem chôn nó.

18/ Trước khi quen em, anh ngủ 8 tiếng. Quen em rồi chỉ còn 4 tiếng.

19/ Trước khi quen em anh không bao giờ chờ ai quá 5 phút. Quen em rồi anh phải đứng hàng tiếng đồng hồ.

20/ Trước khi quen em, anh ngày nào cũng ăn sáng. Sau khi quen em, anh chỉ ăn mỗi buổi tối.

21/ Về nhà mẹ anh, anh ngồi cạnh để đỡ lời. Gặp mẹ em, em chạy đi nói điện thoại.

22/ Viết mail cho em viết những lời lẽ ngọt ngào nhất. Nhận mail của em, toàn những lời trách móc.

23/ Chat với em, anh chat mỗi mình em. Còn em chat hàng chục người.

24/ Viết thư tay cho em, viết nhiều trang. Nhận thư tay của em, "Hòn Vọng Thư".

25/ Anh lỡ hẹn, anh xin lỗi đến vài ngày sau. Em lỡ hẹn, em nhoẻn cười lấy lệ rồi quên béng.

26/ Ra đường gặp cướp. Anh đánh nó, em bảo anh côn đồ. Anh không đánh nó, em bảo anh hèn nhát.

27/ Đi xe anh đi cẩn thận, em bảo anh kém thế. Đi nhanh, em bảo anh đi ẩu.

28/ Lễ tết, anh em, chị em đều có quà. Chị anh, anh anh thì anh chẳng mua cho thứ gì.

29/ Em lấy lược ra chải ngay ngã tư. Còn anh vuốt tóc một cái, em bảo anh điệu thế.

30/ Đi xem phim, em thấy chán, em đòi về. Anh thấy chán, ngồi xem hết phim.

31/ Đi uống coffee, em ngồi uống cái soạt rồi đứng dậy. Anh bất chấp mọi người cười, cũng uống cái soạt rồi đưa em về.

32/ Đi chơi với em, thấy em buồn, anh cố gắng làm cho em vui. Thấy anh buồn, kệ anh.

33/ Quà em tặng anh, anh để rất trân trọng. Quà anh tặng em, em vứt lung tung trong nhà.

34/ Anh đứng trước trường đợi em, em bảo anh giám sát em. Anh ngồi ở nhà không đi nữa, em bảo anh không quan tâm đến em.

35/ Em bảo anh về đến nhà gọi cho em, anh gọi ngay. Anh bảo em về nhá máy cho anh, em bảo anh khắt khe.

36/ Em tặng anh cái gối bé xíu, anh ôm ấp mỗi khi ngủ. Anh tặng em cái gối ôm, em để gác chân.

37/ Em tặng anh chậu cây, nó tươi tốt sau mấy ngày. Anh mua cho em đủ lọai cây kiểng, chúng được chôn cất vài tuần sau đó.

38/ Anh nói nhiều, em bảo anh lắm mồm. Anh nói ít,
em lại bảo anh ít nói.

39/ Cá độ với nhau, anh thua, em bắt anh thực hiện bằng được. Em thua, em viện đủ lý do để không thực hiện.

40/ Những gã nào thích em, em vẫn để kệ họ. Có ai thích anh, anh phải tìm cách xa họ ngay.

41/ Em cười với bao nhiêu là con trai, để cho họ một tia hi vọng. Anh chỉ mới có một lần thôi, vớibạn em, em đã bảo anh là Sở Khanh rồi.

42/ Anh nhắc em chăm chỉ. Nhắc em mặc áo ấm. Nhắc em không thức khuya, em hỏi: "Anh là mẹ em à?". Nếu anh không nhắc em, em lại bảo: "Anh chả quan tâm gì đến em".

43/ Có gì anh cũng đều muốn kể cho anh nghe, công việc, bạn bè, gia đình, sở thích… Em thì luôn giấu anh, chỉ kể khi anh đã biết gần hết thôi.

44/ Những cái bưu thiếp anh làm tặng em, em chê óng chê eo. Những cái thiệp em tặng anh. Hầu hết chỉ là E-card. Anh vẫn giữ lại nó, mặc dù nó đã hết hạn xem được từ lâu rồi.

45/ Những gì em viết cho anh, dù chỉ là một tờ giấy nháp, anh vẫn giữ trong cái hộp. Những gì anh viết cho em, đều tự đáy lòng anh, em đọc rồi em chê chữ anh xấu.

46/ Bạn trai của em, chẳng bao giờ em giới thiệu với anh. Bạn gái của anh, em đòi biết hết.

47/ Anh biết hết những người bạn của em, giúp đỡ họ nếu có thể. Em chẳng nhớ tên bạn của anh, cho dù nó là bạn thân của anh đi nữa.

48/ Trước khi quen em, anh chẳng mấy khi ra khỏi nhà. Đến mức mà mẹ anh cũng ngạc nhiên. Sau khi quen em, cứ mỗi lần anh định đi đâu chơi. Anh sẽ có đủ lý do để ra khỏi nhà và cũng chỉ muốn có em đi cùng.

49/ Trước khi quen em, anh muốn mình thật là nổi trội, được nhiều cô gái ngưỡng mộ. Sau khi quen em, anh phải thật bình dị và chỉ cần mỗi mình em thôi.

50/ Em đòi anh hiểu em, thế mà em chẳng hiểu anh gì hết.
dungb_12a1

dungb_12a1

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu con trai   nói xấu con trai EmptyTue Jun 22, 2010 9:09 pm

Nghe cũng có lý đấy nhỉ? mấy ai mà chịu được những chiêu đó của con gái. Nhưng biết sao được. Trời sinh ra con gái đã như vậy rồi
FanManGan

FanManGan

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu con trai   nói xấu con trai EmptyTue Jul 13, 2010 9:45 am

dung' vay troi sinh con gai' da nhu vay nhung con trai van yeu . nhung troi sinh con trai cung da nhu zay rui bjk sao dc . ai ko chju dc thj cu' chja tay nguoi ju het dj cheers cheers
...Violet...

...Violet...

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu con trai   nói xấu con trai EmptySun Aug 01, 2010 8:19 pm

1.Thật thà

2.Chung thủy(chỉ bạc tình khi bị bỏ rơi một lần)

3.Ăn nói dễ thương

4.Thân thiện

5.Lịch sự

6.Hiền thục (Chỉ dữ dằn khi con trai bắt nạt)

7.Tốt bụng (luôn giúp đỡ bạn bè , chỉ ác đọc khi có người ác đọc với mình đặc biệt là con trai)

8.Sống vì mọi người (chỉ ích kỉ khi đời ép vào đường cùng)

9.Ham học (luôn học giỏi hơn con trai, đấy là trong học đường)

10. Chăm chỉ

11.Không bao giờ ki bo (chỉ khi nào thiêu thốn mới ki bo)

12.Luôn biết thông cảm đúng lúc

13.Tế nhị trong mọi công việc

14.Không ghen bậy (chỉ khi bức thiết mới làm vậy)

15.Không chảnh như con trai (chỉ khi thấy con trai gai mắt mới chảnh lại)

16.Không ham trai

17.Luôn nhận tội lỗi về bản thân

18.Luôn lạc quan , iu đời

19.Hay nói thẳng

20.lun iu mọi người trong nhà và bạn bè xung wanh
zinzin

zinzin

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu con trai   nói xấu con trai EmptyMon Aug 02, 2010 10:01 am

bạn Thạch viết sao mà có lí thía nhỉ.tội nghiệp ctrai quá .........hihi,thui ai mượn sinh ra đã phải nhận kiếp ctrai rôi........hehe
Sponsored content

nói xấu con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu con trai   nói xấu con trai Empty

nói xấu con trai
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 30 điều nói xấu về con trai